ราคา 4100000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 136666.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
โครงการ chateau in town ratchada 20-2 | ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20-2 | Chateau in Town รัชดา 20-2

อภินพ
0874055999
2021-07-11 13:53:47.0
เลขที่ประกาศ: 356941
รายละเอียดเพิ่มเติม
VP_90350 ขาย คอนโด Chateau In Town รัชดา 20-2 ห้องมุม 2 ห้องนอน ใกล้รถไฟฟ้า MRT สุทธิสาร

สนใจติดต่อ:
Tel: 087-405-5999 (เบิร์ด)
LINE@: https://lin.ee/dloHrIA
Website: https://vprop.co.th/
Page: https://rb.gy/oiaz4s
______________________
ราคาขาย 4.1 ล้านบาท (โอนคนละครึ่ง)

ที่ตั้ง: ซอยรุ่งเรือง แขวงสามเสนนอก เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร 10310

ชื่อโครงการ: Chateau In Town Ratchada 20-2 (ชาโตว์ อิน ทาวน์ รัชดา 20-2)

รายละเอียด:
- 1 อาคาร ชั้น 3 (สูง 8 ชั้น) ห้องมุม
- 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- 1 ห้องนั่งเล่น ห้องครัวแยก
- ห้องมือเดียวอยู่เองไม่ถึง 5 ปี ไม่เคยมีผู้เช่า
- เฟอร์นิเจอร์ และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
- ห้องครัวทำ Built in ใหม่ ใช้งานไม่ถึงครึ่งปี
- กระจกแต่งตัวขนาดใหญ่ พร้อมปลั๊กไฟ
- ทาสีใหม่ทั้งห้อง เปลี่ยนพื้นใหม่เป็นพื้น SPC
- โซฟาแบบปรับเอนนอนได้ (Recliner) 3 ที่นั่ง
- ชุดโต๊ะกินข้าว 4 ที่นั่ง Ikea
- ตู้โชว์กระจกใส Ikea 2 ตู้
- เตียงนอน Koncept ขนาด 6 ฟุต พร้อมฟูก
- ตู้เสื้อผ้า Koncept ขนาด 2 เมตร
- ประตู Digital Door Lock
- แอร์ Daikin Inverter ประหยัดไฟเบอร์ 5
- แอร์ Panasonic แถมมากับโครงการ ใช้งานได้ปกติ
- ทีวี Samsung Curve 40 ' 4K พร้อม Sound Bar

สิ่งอำนวยความสะดวก:
- สระว่ายน้ำ
- ฟิตเนส
- สวนหย่อม
- ประตู Key Card
- เจ้าหน้าที่ดูแลรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

โซน: รัชดา, ห้วยขวาง, พระราม 9, เพชรบุรี

สถานที่ใกล้เคียง:
- รถไฟฟ้า MRT สุทธิสาร 240 ม.
- เซ็นทรัล พระราม 9
- เอสพลานาด